ขอบคุณครับน้าพนัส

ตอบตอบ หน้าเอกสารสำหรับเครื่องพิมพ์
ช่วยเหลือค้นหาดูข้อความที่ยังไม่ได้ตอบ

ขอบคุณครับน้าพนัส

Post ตอบเมื่อ: Wed Apr 26, 2017 9:07 pm

ต้องขอบคุณน้าพนัสอย่างยิ่งที่ทำให้วันคืนเก่าๆที่แสนสนุกเริ่มจะหวนกลับคืนมา แม้วันเก่าก่อนเพื่อนสมาชิกบ้านแป้นจะเคยมีความขัดแย้งกันบ้าง ไม่เข้าใจกันบ้าง แต่ผมเห็นว่าเป็นเรื่องธรรมดาของคนหมู่มาก และที่สำคัญบ้านเราก็ยังอยู่นี่นา ขอบคุณจริงๆครับน้าพนัส

apiwat
Member
Member

หน้า 1 จาก 1

คุณสามารถสร้างหัวข้อใหม่ได้
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน
You can attach files in this forum
You can download files in this forum